DIỄN ĐÀN

Liên kết

 

Thống kê truy cập
  • Total: 26830460
  • Visitor Online: 0
  • Hôm nay: 1390
  • Trong tuần: 29202
  • Trong tháng: 298171
  • Trong năm: 18830460
Trang chủ

Hỏi: Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp được in ra từ Hệ thống thông tin đăng ký doanh nghiệp quốc gia. Tôi muốn được nhận nhiều bản in như vậy có được không? ( 09:20 | 21/09/2012 )

Bản để inGửi bài này qua Email

Đáp: Khoản 4 Điều 30 Nghị định số 43/2010/NĐ-CP quy định doanh nghiệp có quyền yêu cầu Cơ quan đăng ký kinh doanh cấp bản sao Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp và phải trả phí theo quy định

Nguồn: Hệ thống thông tin đăng ký doanh nghiệp Quốc gia

Các tin khác